ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker

porcellio
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker   Empty ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker   Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/12/2012

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker   Empty ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker

ตั้งหัวข้อ by porcellio 24/12/12, 03:11 am

มีที่พัฒนาแล้วที่ใช้ได้แล้วไหม หรือถ้าไม่มีช่วยสอนๆแนวหน่อยว่าควรทำแบบไหน
    คือโปรแกรมที่จะทำขอเป็นประมาณว่า เก็บของตามชื่อที่ขึ้นบนจอ อ่าครับ แล้วก็เลื่อนเมาส์ไปตำแหน่งที่กำหนดไว้้
    aut
    aut
    PSsix Powerful Scripting Class
    PSsix Powerful Scripting Class

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 126
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/07/2010

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker   Empty Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker

ตั้งหัวข้อ by aut 24/12/12, 09:39 pm

ทัมแบบบอทแพกเกตอ่านะยากอะแพกเกตมานเปี่ยนตลอด
    porcellio

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker   Empty ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker   Empty

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker   Empty Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับบอท mu แนวๆ autoclicker

ตั้งหัวข้อ by porcellio 25/12/12, 01:12 am

คือทางโปรแกรมเก่าที่ใช้อ่าครับ เค้ามี sorce code มาให้ไม่ทราบว่าจะพอช่วยนำไปดูแล้วบอกแนวทางผมได้ป่ะครับ
    porcellio

ตั้งหัวข้อ by porcellio 25/12/12, 03:57 am

อีกอย่างเหมือนโปรแกรมเก่า เค้าจะดึงข้อมูลในเกมเอาอ่าครับ เหมือนกับใช้ฐานข้อมุลตัวเดียว
    ขอคำแนะนำด้วยน่ะครับ

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 06:08 pm