ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ

Share

kerorodo
สมาชิกทั่วไป

ความนิยม : 0
เข้าร่วมเมื่อ : 04/05/2012

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ

ตั้งหัวข้อ by kerorodo on 18/04/13, 02:12 pm

ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ ผมจะเก็บโปรแกรมไว้แต่โน้ตบุคมันไม่คอยดีอยู่แล้วมันชอบคลิกดับเบิลเอง พอผมคลุมดำจะอัดไฟลดันคลมเสร็จแล้วมันคลิกสองทีโดนเข้าไป 3 ตัวเลย ผมยังหาวิธีแก้ไม่ได้เลย

ปล.ช่วยหน่อยด่วนๆทำไรไม่ได้เลย

xxxxxxxxxxxxxxลบลิ้งก์xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
POS
PSsix
PSsix

ความนิยม : 323
เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

Re: ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ

ตั้งหัวข้อ by POS on 18/04/13, 10:23 pm

ผมตรวจสอบดูแล้ว ปัญหาเกี่ยวกับการคลิกเม้าส์ไม่เกี่ยวกับโปรแกรมที่คุณนำมาโฟส

pb.exe = เอาสคริปต์เกมส์ยิงไอคอนไปคอมไพล์ (ตัวสคริปต์ อยู่ในฟอรั่มตัวอย่างสคริปต์)

sf.exe = เอาสคริปต์แกล้งคนปีใหม่ไปคอมไพล์ (ตัวสคริปต์ อยู่ในฟอรั่มตัวอย่างสคริปต์)

xshot.exe = มีการก็อปปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์สตาร์ทอัป (ในสตาร์ทเมนู) ชื่อไฟล์ audio.exe กดออกโปรแกรมกดปุ่ม Alt + q จะเรียกฟังก์ชัน _exitloop() ซึ่งต้อใช้รหัสผ่าน gukaaak

ตัวฟังก์ชัน
Code:

Func _exitloop()
   $pass = InputBox("Administor ", "Please enter password" & @LF & @LF & "Enter password here", "", "*")
   If $pass = "gukaaak" Then
      $listx = ProcessList()
      For $i = 1 To $listx[0][0]
         _processresume($listx[$i][0])
      Next
      WinMinimizeAllUndo()
      _showobject()
      Exit
   EndIf
EndFunc

อย่าเอาโปรแกรมแบบนี้ มาโฟสในฟอรั่มอีก

||----------------------------------------------------------------------------------------------------------------||

กลุ่ม AutoIt ในเฟสบุ๊ค
https://www.facebook.com/groups/AutoItThai/

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
pssix.blogspot.com

kerorodo

ความนิยม : 0
เข้าร่วมเมื่อ : 04/05/2012

Re: ช่วยผมหน่อยเผลอกดโปรแกรมแกล้งคนเข้าไปแก้ไม่ได้ใครมีวิธีแก้บ้างคับ

ตั้งหัวข้อ by kerorodo on 19/04/13, 01:27 am

คับผมแก้ได้แล้ว แต่เปิดเครื่องมาเป็นเหมือนเดิบเลยลบมันเลยหายแล้วคับ เก็บไฟลมานานจนลืมเผลอไปกดเข้า

เวลาขณะนี้ 24/04/17, 06:39 am