ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

อยากได้สคริปการเข้าเกมส์โรฮานอัตโนมัติหน่อยครับ

Share

krootoa
มือใหม่เพิ่งสมัคร
มือใหม่เพิ่งสมัคร

ความนิยม : 0
เข้าร่วมเมื่อ : 14/02/2013

อยากได้สคริปการเข้าเกมส์โรฮานอัตโนมัติหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by krootoa on 24/04/13, 09:12 pm

มือใหม่ครับ ขอสคริปเข้าเกมส์โรฮาน ถ้าถูกตัดออกจากเซอเวอร์แล้วก็เข้าใหม่เองตลอดนะครับ
ขอคำอธิบายด้วยนะครับ มือใหม่มากครับ ผมใช้Win 7 64 bit ครับ
POS
PSsix
PSsix

ความนิยม : 323
เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

Re: อยากได้สคริปการเข้าเกมส์โรฮานอัตโนมัติหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by POS on 04/05/13, 08:46 am

ถ้าถูกตัดออกจากเซิร์ฟเวอร์แล้วมีหน้าต่างหรือข้อความแจ้งอะไรที่เห็นได้ชัดเจนหรือไม่ ถ้ามีก็จับพิกัดตรงจุดนั้น แล้วใช้คำสั่ง PixelGetColor ในการตรวจสอบ

Code:
While 1
If PixelGetColor(แกนx, แกนy) = 0xรหัสสี Then
   ; ใส่คำสั่งที่จะให้ทำ เช่นคลิก หรือพิมพ์ข้อความ สำหรับล็อกอินเข้าไปในเกมส์ใหม่อีกครั้ง

EndIf
Sleep(1000)

WEnd

||----------------------------------------------------------------------------------------------------------------||

กลุ่ม AutoIt ในเฟสบุ๊ค
[You must be registered and logged in to see this link.]

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
pssix.blogspot.com

เวลาขณะนี้ 25/05/17, 07:35 pm