ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ

polamin_thrash
    PSsix Member

ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 26/11/2010

ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ Empty ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ by polamin_thrash 25/12/10, 12:43 am

ทำไม คำสั่ง run("ชื่อโปรแกรม")
    ใช้เปิดโปรแกรมใน window7ไม่ได้
    aut
    aut
    PSsix Powerful Scripting Class
    PSsix Powerful Scripting Class

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 126
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/07/2010

ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ Empty Re: ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ by aut 25/12/10, 04:22 pm

ใช้ตัว ShellExecute แทนดูดิ :affraid:
    polamin_thrash

ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 26/11/2010

ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ Empty Re: ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ by polamin_thrash 26/12/10, 12:59 am

แล้วมันคืออะไรเอ่ย
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ Empty ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ Empty ผมคำถามเยอะจิงๆ มีคำถามอีกแล้วครับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ตั้งหัวข้อ by POS 26/12/10, 05:10 pm

ลองพิมพ์ลงในสคริปต์แทนคำสั่ง run ดูสิครับ หรือไม่ก็เปิด Help ดูคำอธิบายก็ได้

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 11:25 am