ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ใช้คำสั่ง ControlClick แล้วไม่ทำงาน ช่วยหน่อยคับท่านผู้รู้

sa2532
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ใช้คำสั่ง ControlClick แล้วไม่ทำงาน ช่วยหน่อยคับท่านผู้รู้ Empty ใช้คำสั่ง ControlClick แล้วไม่ทำงาน ช่วยหน่อยคับท่านผู้รู้ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 29/01/2012

ใช้คำสั่ง ControlClick แล้วไม่ทำงาน ช่วยหน่อยคับท่านผู้รู้ Empty ใช้คำสั่ง ControlClick แล้วไม่ทำงาน ช่วยหน่อยคับท่านผู้รู้

ตั้งหัวข้อ by sa2532 21/08/13, 02:12 pm

ใช้คำสั่ง ControlClick แล้วไม่ทำงาน ช่วยหน่อยคับท่านผู้รู้ ผมใช้กับเกมส์โยกังออนไลน์ แล้วมันไม่ทำงานแต่ใช้กับเกมส์อื่นทำงานปกติ ช่วยหน่อยคับ หาวิิธีมา 4 วันแล้วยังไม่ได้เลย พอจะมีวิธีไหนบ้าง เกมส์มีแต่ตัว APR ไม่มีตัวป้องกันอย่างอื่น
    loveapple244
    PSsix Member Super Class II
    PSsix Member Super Class II

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/07/2011

ใช้คำสั่ง ControlClick แล้วไม่ทำงาน ช่วยหน่อยคับท่านผู้รู้ Empty Re: ใช้คำสั่ง ControlClick แล้วไม่ทำงาน ช่วยหน่อยคับท่านผู้รู้

ตั้งหัวข้อ by loveapple244 22/08/13, 05:07 pm

ใช้ตัว64 bitลองยังแล้วก็บางทีพิกัดx yไม่ทำงานมันอยู่ที่่่เดิมเหมือนเราไหมเราก็เป็น-*-แต่มันคลิ๊ก

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 12:58 pm