ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

*ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ

kobtadam
    kobtadam
    PSsix Member Class II

*ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ Empty *ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ Empty
    ความนิยม : 6
    เข้าร่วมเมื่อ : 28/12/2013

*ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ Empty *ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ

ตั้งหัวข้อ by kobtadam 05/02/14, 07:57 pm

ผมอยากให้บอทรันสคลิปในหน้าต่างเดียวอะคับ ในขณะ พับจอ เช่นผมจะได้ไปทำอย่างอื่นได้ด้วยอะ ชินจัง 

แก้ไขล่าสุดโดย kobtadam เมื่อ 05/02/14, 08:56 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    yoyokungzz
    yoyokungzz

*ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ Empty *ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ Empty
    ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 18/10/2013

*ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ Empty Re: *ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ

ตั้งหัวข้อ by yoyokungzz 05/02/14, 08:23 pm

คำสั่งแบบไหนอะครับ
    send , mouseclick ธรรมดาจะไม่ได้ครับ

ต้องใช้คำสั่งประมานนี้แทนครับ
    controlsend , controlclick
    kobtadam
    kobtadam

ความนิยม : 6
    เข้าร่วมเมื่อ : 28/12/2013

*ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ Empty Re: *ขอตัวอย่าง//การเขียน ให้สคริป รันไตเติ้ลนั้น ขณะพับจอ ทีซิคับ

ตั้งหัวข้อ by kobtadam 05/02/14, 08:55 pm

= =" ขอบคุณครับ
    chaodroger

ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 30/12/2013

ตั้งหัวข้อ by chaodroger 07/02/14, 12:00 am

yoyokungzz พิมพ์ว่า:คำสั่งแบบไหนอะครับ
    send , mouseclick ธรรมดาจะไม่ได้ครับ

ต้องใช้คำสั่งประมานนี้แทนครับ
    controlsend , controlclick

ขอบคุณครัช ทำได้แว้ว -3-

เวลาขณะนี้ 28/03/24, 06:00 pm