ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ

tonlucifer
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 06/02/2014

รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by tonlucifer 06/02/14, 06:51 am

ใครพอมีโค้ด เกมนี้บ้างครับ พวก กดจำลองลีกส์เอง กดเตะ manager เอง ซื้อนักเตะเองบ้างครับ

หากไม่มี ผมสอบถามเรื่อง โค้ดหน่อยครับ
    อยากให้โปรแกรมมันคลิกทำงานไปภายในเกม แต่เราสามารถพับจอออกไปเล่นอย่างอื่นได้
    หนะครับ ที่ผมเห็นมาแต่มันเสียตัง เอ่อ มันกดให้แบบไม่ดึงเมาส์เราไปกด หนะครับ ผมอยากรู้มันเป็น
    ฟังก์ชั่นแบบไหน

ตอนนี้ผมพอทำได้งูๆปลาๆ

โปรแกรมที่ว่าเสียเงินอยู่นี่ครับ ต้องเปิด เกมก่อนนะครับ ใครพอแงะออกให้มันใช้เกิน 1 นาทีได้บ้างครับ
    ผมลองเปลี่ยน สกุล ไฟล์ เป็น au3 แล้ว เข้าไปมันเป็นภาษาต่างดาวหมดเลยครับ

ใครทราบรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม

[You must be registered and logged in to see this link.]
    sadd15
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty
    เข้าร่วมเมื่อ : 02/11/2011

รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty tatum

ตั้งหัวข้อ by sadd15 06/02/14, 11:12 am

ผมกำลังทำอยู่เลยครับ
    sadd15

รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty tatum

ตั้งหัวข้อ by sadd15 06/02/14, 11:17 am

รอๆๆๆ  em218 em218 
    tonlucifer

รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty Re: รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by tonlucifer 07/02/14, 10:26 am

ครับ เสร็จแล้วยังไง รบกวนแบ่งปันด้วยนะครับผม :)
    sadd15

รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ Empty Re: รบกวนสอบถาม เรื่องเกม FIFA ONLINE 3 หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by sadd15 07/02/14, 10:39 am

tonlucifer พิมพ์ว่า:ครับ เสร็จแล้วยังไง รบกวนแบ่งปันด้วยนะครับผม :)

แม่ต้องต้องกดปุ่ม Hotkey เพื่อเริ่มทำงานอ่าครับจะเอามั้ยครับ

พอดีผมศึกษา GUI อยู่อะครับพอออกแบบ ปั่มกด เสร็จแล้ว แต่ไม่รู้ว่าจะเอาโค๊ดไปใส่ยังไงเพื่อไห้โค๊ดใช้งาน
    sadd15

ตั้งหัวข้อ by sadd15 07/02/14, 10:45 am

tonlucifer พิมพ์ว่า:ครับ เสร็จแล้วยังไง รบกวนแบ่งปันด้วยนะครับผม :)

นี่ครับ โค๊ด เอาไป Compile เองน่ะครับ
    ก่อนใช้งานปรับหน้าจอ ที่ 800*600 ก่อนใช้งานน่ะครับ

Code:

#Region ;**** Directives created by AutoIt3Wrapper_GUI ****
    #AutoIt3Wrapper_Version=beta
    #AutoIt3Wrapper_Icon=E:\Firefox\Th3-Prophetman-Unreal-Tournament-3-Unreal-Tournament-III.ico
    #EndRegion ;**** Directives created by AutoIt3Wrapper_GUI ****
    #include<Misc.au3>
    _Singleton(@ScriptName, 0)

Opt("TrayMenuMode",3)

$111  = TrayCreateItem("F1=เริ่ม")
     $222  = TrayCreateItem("F2=หยุดทำงานชั่วคราว")
     $333  = TrayCreateItem("F3=ย่อหน้าจอลง")
     $444  = TrayCreateItem("F4=กลับหน้าจอปกติ")
        $555  = TrayCreateItem("End=ออกจากโปรแกรม")
        TraySetState()

Opt("MouseCoordMode", 2)
    Opt("PixelCoordMode", 2)
    Opt("CaretCoordMode", 2)

Global $GameHD

Func _PSsixLoadH($gtitle)
    $GameHD = WinGetHandle($gtitle)
    If MsgBox(1, 'โปรแกรมจำลองลีค ออโต้', 'กดปุ่ม OK เพื่อเริ่มการใช้งาน หรือ กดปุ่ม Cancel เพื่ออกจากโปรแกม') = 2 Then Exit
    If @error Then
    MsgBox(4096, "Error", "ไม่พบหน้าต่างเกมส์ Fifa online3")
    Else
    Return 1
    EndIf
    EndFunc

If _PSsixLoadH("FIFA") Then WinActivate($GameHD)

Global $onoff = 0
    HotKeySet("{F1}", "start1")
    HotKeySet("{F2}","_Pause")
    HotKeySet("{F3}","_hide")
    HotKeySet("{F4}","_show")
    HotKeySet("{End}", "end")

While 1
        Sleep(100)
        ToolTip("")
    WEnd
    Func start1()
     If MsgBox(0, 'โปรแกรมจำลองลีค ออโต้', 'กด OK เพื่อเริ่มทำงาน') = 2 Then Exit
        If $onoff = 0 Then
            $onoff = 1
    While 1
    ControlClick ($GameHD, "", "","left",1,114,574)
    Sleep (10)
    ControlClick ($GameHD, "", "","left",1,124,535)
    Sleep (10)
    ControlClick ($GameHD, "", "","left",1,398,482)
    Sleep (15)
    ControlClick ($GameHD, "", "","left",1,371,539)
    Sleep (10)
    ControlClick ($GameHD, "", "","left",1,367,481)
    Sleep (10)
    ControlClick ($GameHD, "", "","left",1,369,347)
    Sleep (10)
    ControlClick ($GameHD, "", "","left",1,731,575)
    Sleep (40)
    WEnd
        EndIf
    EndFunc

Func _hide()
     If MsgBox(0, 'โปรแกรมจำลองลีค ออโต้', 'กด OK เพื่อซ่อนหน้าจอ') = 2 Then Exit
           ToolTip("Hide",0,0)
            WinSetState($gameHD, "", @SW_HIDE)
        sleep(500)
        ToolTip("",0,0)
    EndFunc

Func _show()
     If MsgBox(0, 'โปรแกรมจำลองลีค ออโต้', 'กด OK เพื่อกลับหน้าจอปกติ') = 2 Then Exit
        ToolTip("Show",0,0)
            WinSetState($gameHD, "", @SW_SHOW)
        sleep(500)
        ToolTip("",0,0)
    EndFunc

Func _Pause()
        If MsgBox(0, 'โปรแกรมจำลองลีค ออโต้', 'กรุณากดปุ่ม OK เพื่อใช้งานอีกครั้ง') = 2 Then Exit
    EndFunc   ;==>_Pause

Func end()
     If MsgBox(0, 'โปรแกรมจำลองลีค ออโต้', 'ออกจากโปรแกรมเรียบร้อย') = 2 Then Exit
        Exit
    EndFunc
    tonlucifer

ตั้งหัวข้อ by tonlucifer 07/02/14, 10:52 am

sadd15 พิมพ์ว่า:

แม่ต้องต้องกดปุ่ม Hotkey เพื่อเริ่มทำงานอ่าครับจะเอามั้ยครับ

พอดีผมศึกษา GUI อยู่อะครับพอออกแบบ ปั่มกด เสร็จแล้ว แต่ไม่รู้ว่าจะเอาโค๊ดไปใส่ยังไงเพื่อไห้โค๊ดใช้งาน

ขอบคุณมากครับ ผมขอรับไปศึกษาต่อนะ :)
    fairus410

เข้าร่วมเมื่อ : 16/10/2012

ตั้งหัวข้อ by fairus410 01/03/14, 02:09 pm

ขอโค๊ด ซื้อนักเตะ ด้วยจิ TT

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 06:02 pm