ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch

turk78
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch  Empty ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch  Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 22/03/2014

ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch  Empty ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch

ตั้งหัวข้อ by turk78 12/04/14, 05:25 pm

สวัสดีครับ พอดี มีคำถามนิดหน่อย คือว่า คำสั่ง PixelSearch สามารถทำให้มัน ค้นหาเฉพาะ โปรแกรมที่เราต้องการได้รึเปล่า ครับ

พอดี จะทำบอท แบบ พับจอได้อ่ะครับ ตอนนี้ ใช้ คำสั่ง sleep() แล้ว ControlSend เอา แต่มัน ไม่เวิร์ค ครับ

เพราะ ว่า เวลาในการ sleep() มันไม่คงที่ อ่ะครับ รบกวน ขอคำตอบ หรือ คำแนะนำ ด้วยนะครับ
    turk78

ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch  Empty ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch  Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 22/03/2014

ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch  Empty Re: ถามเรื่อง คำสั่ง PixelSearch

ตั้งหัวข้อ by turk78 12/04/14, 08:54 pm

เหมือน จะได้คำตอบ แล้วครับ จากกระทู้ : [You must be registered and logged in to see this link.]

แล้วผมควร ทำยังไง มีใคร แนะนำได้ บ้างไหมครับ

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 02:24 pm