ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

พิกัดใช่งานไม่ได้ครับ

torres150533
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

พิกัดใช่งานไม่ได้ครับ Empty พิกัดใช่งานไม่ได้ครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 04/04/2014

พิกัดใช่งานไม่ได้ครับ Empty พิกัดใช่งานไม่ได้ครับ

ตั้งหัวข้อ by torres150533 21/05/14, 12:24 pm

ขอโทดนะครับ คือผมเขียนบอท แต่กดพิกัดไปแล้วเหมือนมันจะไม่ตรงตามที่ใส่พิกัดไปอะครับ มีวิธีแก้ยังไงหลอครับ มะก่อนใช้ได้ปกตินะตอนนี้ทำไม ใช้โปรแกรมดูพิกัดแล้วเขียน สูตร ทำไมมันถึงไม่กดให้ตามที่กำหนดให้ งง มากๆ มายๆ
    ใช้โปรแกรม AutoIt3 หาพิกัดอะครับ

Global $GameHD

Func _PSsixLoadH($gtitle)
    $GameHD = WinGetHandle($gtitle)
    If @error Then
    MsgBox(4096, "Error", "Not Found Game")
    Else
    Return 1
    EndIf
    EndFunc

If _PSsixLoadH("FIFA") Then WinActivate($GameHD)

ControlClick ($GameHD,"","","Left",1,747,570)
    Sleep(3000)

สูตรประมาณนี้ครับ

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 02:15 am