ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

อยากจะรวมโค๊ดเข้าด้วยกันอ่าครับ

artfixthai
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

อยากจะรวมโค๊ดเข้าด้วยกันอ่าครับ Empty อยากจะรวมโค๊ดเข้าด้วยกันอ่าครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 09/08/2014

อยากจะรวมโค๊ดเข้าด้วยกันอ่าครับ Empty อยากจะรวมโค๊ดเข้าด้วยกันอ่าครับ

ตั้งหัวข้อ by artfixthai 10/08/14, 02:23 am

พอดีอยากจะรวมโค๊ดอ่าครับไม่ทราบว่าต้องเรียงยังไงครับ
    Code:
    Global $GameHD

Func _PSsixLoadH($gtitle)
    $GameHD = WinGetHandle($gtitle)
    If @error Then
    MsgBox(4096, "Error"
    Else
    Return 1
    EndIf
    EndFunc

If _PSsixLoadH("FOOOL") Then WinActivate($GameHD)
    While 1000
    if WinActive ($GameHD) then Send ("e")
    Sleep(1000)
    if WinActive ($GameHD) then Send ("e")
    Sleep(1000)
    Sleep(1000)
    Sleep(1000)
    WEnd

While Sleep(1000)
    _C()
    _D()
    WEnd
    Func _C()
    $HP = PixelGetColor (575, 667)
    If $HP <> 0x931B1B Then
    Send("4")
    Sleep(1000)
    EndIf

EndFunc ;==>_D
    Func _D()
    $HP = PixelGetColor (835, 653)
    If $MP <> 0x30C4E4 Then
    Send("5")
    Sleep(1000)
    EndIf

อันบนเป็นการตีมอน อันล่างจะเอาไว้เติม HPกับMP ครับและอยากให้มันคอยเติมให้ตลอดควบคู่ไปกลับการตีมอนผมเปิดรันมันเติมแค่ครั้งเดียวอ่าครับ ตีมอน ยังไง เซียนๆช่วยดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ และในส่วนของMPอยากจะให้หยุดการตีมอน มันมีการชาตพลังได้อยากจะให้มันกดค้างประมาณ20วิ ขอบคุณอีกครั้งครับ

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 05:15 pm