ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

จะทำบอทเกมส์ครับ ช่วยดูหน่อยครับ

utain
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

จะทำบอทเกมส์ครับ ช่วยดูหน่อยครับ Empty จะทำบอทเกมส์ครับ ช่วยดูหน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 12/09/2014

จะทำบอทเกมส์ครับ ช่วยดูหน่อยครับ Empty จะทำบอทเกมส์ครับ ช่วยดูหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by utain 18/09/14, 10:24 pm

โค๊ดที่ผมเขียนจะเป็น auto click บอท (วนซ้ำๆ)
    1.อยากให้มันค้นหาสีและตำแหน่งถ้าค้นหาเจอกดถ้ายังไม่เจอกก็รอให้เจอ
    2.Hotkeyset จะให้มันโปรแกรมเริ่มทำงาน โดยกด (PGUP)
    โดยที่กดแล้วมันจะทำงานตลอดจนกว่าจะหยุด
    3.Hotkeyset Stpo โดยกด(PGDN) จะต้องใส่ต่อจากโค๊ดอะไร
    4.HotKeyset Exit โดยกด(End) จะต้องใส่ต่อจากโค๊ดอะไร

ปล.ถ้าเป้นไปได้ถ้าค้นหาสีตำแหน่งของสีที่เจอแล้วให้กด1 โดยที่คลิกครั้งต่อไปต่ำแหน่งไม่เหมือนกันสีไม่เหมือน
    ค้นหาจนกว่าจะเจอแล้วคลิกซ้ายที (ใช้คลิกซ้ายตลอดครับ)

เวลาขณะนี้ 28/03/24, 06:11 pm