ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ??

tinangorn
    tinangorn
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ?? Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 04/02/2011

ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ?? Empty ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ??

ตั้งหัวข้อ by tinangorn 04/02/11, 07:15 pm

รบกวนด้วยนะคับ em233

1.จะทำให้บอทไม่กดไอเท็มนั้น นอกจากกำหนดสี เป็นกำหนดชื่อไอเท็มหรือรูปแทน ทำได้มั้ยครับ

2.รบกวนขอลิ้งที่เกี่ยวกับวิธีการกำหนดเมาคลิกตามพิกัด

3.รบกวนขอลิ้งเกี่ยวกับฟังชันของโปรแกรมนี้อ่ะคับ ว่าฟังชันนี้แทน อะไร แบบ && = และ งี้อ่ะคับ

ขอให้ตอบเปนข้อๆนะคับ ขอบคนมากคับ... em231 em231

flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ?? Empty Re: ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ??

ตั้งหัวข้อ by flapjack 04/02/11, 07:58 pm

ขอ ตอบข้อ2 ข้อเดี่ยวละกัน (ข้อ1กับ ข้อ3 รอผู้รู้ ครับ)
    ตามลิงค์ ครับ ชินจัง
    Movemouse และ MouseClick
    tinangorn
    tinangorn

ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ?? Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 04/02/2011

ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ?? Empty Re: ผมจะทำบอท แต่มีข้อสงสัยบางอย่าง ??

ตั้งหัวข้อ by tinangorn 04/02/11, 08:28 pm

ขอบคุณมากครับผม ชินจัง2

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 02:02 pm