ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

สอบถามเรื่อง memory กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack

tarskywalker
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

สอบถามเรื่อง memory  กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack Empty
    ความนิยม : 2
    เข้าร่วมเมื่อ : 08/09/2015

สอบถามเรื่อง memory  กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack Empty สอบถามเรื่อง memory กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack

ตั้งหัวข้อ by tarskywalker 10/10/15, 04:57 pm

สอบถามเรื่อง memory กับเกมส์ที่เล่นผ่าน bluestack ผมหาผ่าน CE เหมือนผมจะหาไมไ่ด้ รบกวนผู้รู้ สอนที่นะครับ หรือ link อ่านเพิ่มเติม ให้ด้วยครับ
    Kengza2015
    Kengza2015

สอบถามเรื่อง memory  กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 03/12/2015

สอบถามเรื่อง memory  กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack Empty Re: สอบถามเรื่อง memory กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack

ตั้งหัวข้อ by Kengza2015 03/12/15, 01:59 am

tarskywalker พิมพ์ว่า:สอบถามเรื่อง memory  กับเกมส์ที่เล่นผ่าน bluestack   ผมหาผ่าน CE  เหมือนผมจะหาไมไ่ด้ รบกวนผู้รู้ สอนที่นะครับ หรือ link อ่านเพิ่มเติม ให้ด้วยครับ

ต้องมีการตั้งค่าที่ตัวโปรแกรม CE ด้วยนะครับ มีตัวอย่างใน Youtube ตอน Scan นี่กิน CPU กับ RAM อย่างมากเลยผมลองแล้วครับ  ทำได้ แต่ Com ท่านไหวรึเปล่าครับ em218
    test_music
    PSsix Member Class II
    PSsix Member Class II

สอบถามเรื่อง memory  กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack Empty สอบถามเรื่อง memory  กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack Empty
    ความนิยม : 7
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/08/2013

สอบถามเรื่อง memory  กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack Empty Re: สอบถามเรื่อง memory กับเกมส์ที่เล่นผ่าน blustack

ตั้งหัวข้อ by test_music 19/01/16, 06:06 pm

หาค่าเกมส์อะไรหว่า?

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 01:43 pm