ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

winactivate title ที่เปลี่ยนชื่อเองตลอดเวลายังไงครับ

binggie
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

winactivate title ที่เปลี่ยนชื่อเองตลอดเวลายังไงครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 03/11/2015

winactivate title ที่เปลี่ยนชื่อเองตลอดเวลายังไงครับ Empty winactivate title ที่เปลี่ยนชื่อเองตลอดเวลายังไงครับ

ตั้งหัวข้อ by binggie 03/11/15, 06:49 am

เพื่อนๆคนไหนรู้ช่วยแนะนำผมทีนะครับ คือ title ของโปรแกรมมีการเปลี่ยนชื่อเองตลอดเวลา ผมใช้คำสั่งwinactivate ,wingethandle มันจะเก็บhandle ไดแค่ครั้งแรกเท่านั้นครับ พอชื่อมันเปลี่ยนคำสั่ง wingethandle จะไม่สามารถหา handle ได้เพราะชื่อ title อันเก่านั้นหายไปแล้ว เป้าหมายของผมคือ ต้องการ winactivate program นี้มาแล้วก็ minmimize ลงtaskbar แล้วก้winactivate ขึ้นมาอีกเป็น loop ซ้ำๆครับผมช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

winactivate title ที่เปลี่ยนชื่อเองตลอดเวลายังไงครับ Empty Re: winactivate title ที่เปลี่ยนชื่อเองตลอดเวลายังไงครับ

ตั้งหัวข้อ by flapjack 12/11/15, 09:17 pm

ลองอ้างอิง pin ดูก่อน น่ะครับว่าใช้ได้ไหม ตามกระทู้นี้เลย ครับ

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 05:46 pm