ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

อยากทราบการเขียนโปรแกรมโกงเกมส์ออนไลน์ Special Force

Share

newliiz
มือใหม่เพิ่งสมัคร

ความนิยม : 0
เข้าร่วมเมื่อ : 01/12/2011

อยากทราบการเขียนโปรแกรมโกงเกมส์ออนไลน์ Special Force

ตั้งหัวข้อ by newliiz on 28/12/11, 01:42 pm

อยากทราบ Game Special Force online ใครบ้างที่เขียนโปรแกรมแกรมโกงเกมส์ออนไลน์เป็น แต่ผมอยากรู้

ของ Special Force หรือที่เรียกกันว่า โปร และใช้โปรแกรมอะไรเขียนกัน ช่วยบอกหน่อยครับ ศึกษามานานแล้ว

ไม่รู้ซะที ใครรู้แอดมา [You must be registered and logged in to see this link.] มาบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

หรือตอบทางกระทู้ก๊ได้ครับ ขอบคุณมาก สำหรับ คนที่จะบอกครับ

beer02
PSsix Member Class II
PSsix Member Class II

เข้าร่วมเมื่อ : 10/11/2011

Re: อยากทราบการเขียนโปรแกรมโกงเกมส์ออนไลน์ Special Force

ตั้งหัวข้อ by beer02 on 04/01/12, 03:12 pm

หาค่าแอดเดรสเกมเป็นรึยังละครับ *-*
ส่วนมากหากันด้วย cheat engine
[You must be registered and logged in to see this link.]

newliiz

เข้าร่วมเมื่อ : 01/12/2011

Re: อยากทราบการเขียนโปรแกรมโกงเกมส์ออนไลน์ Special Force

ตั้งหัวข้อ by newliiz on 04/01/12, 07:32 pm

ถ้าหาได้แล้วทำไงต่อหรอครับ ๆ อยากทำโปรเป็นมาก ๆ

เวลาขณะนี้ 28/02/17, 02:43 pm