ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

4 posters

ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ?

newliiz
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ? Empty ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ? Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 01/12/2011

ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ? Empty ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ?

ตั้งหัวข้อ by newliiz 04/01/12, 07:48 pm

ผมดาวโหลดโปรนี้มา แต่เราจะแฮกมาเป็นของเราโดนไม่ต้องใส่รหัสทำไงหรอครับ

บอกหน่อย ใครที่รู้ ขอบคุณมากครับ

โปรนี้อ่ะครับ [You must be registered and logged in to see this link.]
    aut
    aut
    PSsix Powerful Scripting Class
    PSsix Powerful Scripting Class

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 126
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/07/2010

ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ? Empty Re: ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ?

ตั้งหัวข้อ by aut 04/01/12, 08:02 pm

เว๊บสอนเขียนโปรแกรมนะเว้ย คัยจามาสอนแฮกโปรแกรมให้นายอะ ชินจัง3
    newliiz

ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ? Empty ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ? Empty
    เข้าร่วมเมื่อ : 01/12/2011

ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ? Empty Re: ผมโหลดโปรเกมส์ออนไลน์มา เป็นไฟล์ exe แต่จะแฮกมาเป็นของเราทำไงครับ?

ตั้งหัวข้อ by newliiz 04/01/12, 09:44 pm

แล้ว ๆ ง่าย ๆ เรยครับ ทำไงหรอ ถึงจะเขียนโปรแบบนั้นได้บอกทีครับ ๆ
    loveapple244
    PSsix Member Super Class II
    PSsix Member Super Class II

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/07/2011

ตั้งหัวข้อ by loveapple244 22/01/12, 03:31 pm

ผมไม่แน่ใจกว่ามันทำจาก uce หรือ ce อะครับ แต่มันผ่าน InitCommonControls kernel32.dll comctl32.dllคิดว่าโครงสร้างน่าจะไม่ได้มาทาง คีบอร์ดเม้าส์ไปทาง hex ไรซะอย่างอะเปล่าพวกเล็งตำแหน่งไรก็มะรู้แต่มีกำหนดสีแบบขยายสี6ครั้งเหมือนจาทะลุสิ่งที่เลยถัดไปโดยไม่สนใจสีอื่นยังกับมีสิ่งของขวางอยู่แต่จะยิงแค่สีที่ต้องการแต่6สีที่ระบุไว้อะงับน่าจะมั้ง-*-มั่วเดามึน
    สรุปแก้มะเป็นครับ- -*
    nuinfo
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

เข้าร่วมเมื่อ : 03/02/2012

ตั้งหัวข้อ by nuinfo 04/02/12, 12:53 am

เฮ้ เราคนถิ่นเดี่ยวกันนี่ GETPRO 555+ กำลังคิดหาทางอยู่เหมือนกันเลย

เวลาขณะนี้ 19/03/24, 11:59 am