ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

ช่วยเขียนโปรแกรมช่วยกดหน่อยครับ

soziie
    PSsix Member Class II
    PSsix Member Class II

ช่วยเขียนโปรแกรมช่วยกดหน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 1
    เข้าร่วมเมื่อ : 10/12/2011

ช่วยเขียนโปรแกรมช่วยกดหน่อยครับ Empty ช่วยเขียนโปรแกรมช่วยกดหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by soziie 26/01/12, 02:25 am

พอดีกดสกิลเกมจนเมื่อยมืออยากไดโปรแกรมประมาณว่า พอเรากด Sift+z ให้โปรแกรมทำการสุ่มกด เลข 1234567 แบบรัวๆเลยอะครับพอจะได้ไหม แล้วเมื่อกด Sift+x คือให้หยุดทำงานครับ อยากได้ประมาณนี้ช่วยหน่อยนะ
    Hiewsound
    Hiewsound
    PSsix Member High Class
    PSsix Member High Class

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 33
    เข้าร่วมเมื่อ : 08/01/2012

ช่วยเขียนโปรแกรมช่วยกดหน่อยครับ Empty Re: ช่วยเขียนโปรแกรมช่วยกดหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by Hiewsound 30/01/12, 06:54 am

ลองเขียนเองเลยครับ ไม่ยากครับลองดูดีๆในบอร์ดมีสอนนะครับ
    aut
    aut
    PSsix Powerful Scripting Class
    PSsix Powerful Scripting Class

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 126
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/07/2010

ช่วยเขียนโปรแกรมช่วยกดหน่อยครับ Empty Re: ช่วยเขียนโปรแกรมช่วยกดหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by aut 30/01/12, 10:47 pm

ทำเองดิวิทีสอนอยู่ปักหัวแย้ว [You must be registered and logged in to see this link.]

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 07:03 am