ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ

jobotan2007
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ Empty เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 11/02/2012

เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ Empty เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ

ตั้งหัวข้อ by jobotan2007 11/02/12, 11:51 am

จะเซ้ทให้โปรแกรมมิวทอเร้นท์โหลดไฟล์จากกูเกิล chrome ยังไงครับ เพราะเวลาดาวน์โหลดไฟล์ โปรแกรม google chrome จะเป็นตัวดาวน์โหลดแทน (ไม่ได้ใช้ IE) รวมถึงตัวดาวน์โหลดอื่นๆด้วย เช่น IDM
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ Empty Re: เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ

ตั้งหัวข้อ by flapjack 11/02/12, 01:42 pm

ส่วนตัวผมไม่ได้ใช้ มิวทอเร้นท์เลยไม่รู้น่ะครับ (แต่ IDM ก็เซตแบบนี้ครับ )
    เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ Idm2e
    1. เข้าไปที่ IDM เลือก Downloads ไปที่ Options

เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ Idmg

2. เลือก Google Chrome
    เซ็ทโปรแกรมมิวทอเร้นท์ยังไงครับ Idm1v

3. เลือกนามสกุล ไฟล์ต่างๆ
    เท่านี้ก็สามารถ โหลดไฟล์ Google Chrome โดยใช้ IDM ได้แล้วครับ

เวลาขณะนี้ 19/04/24, 12:05 pm