ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ

Share

loveapple244
PSsix Member Super Class II
PSsix Member Super Class II

PSsix Game Coder
ความนิยม : 9
เข้าร่วมเมื่อ : 15/07/2011

ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ

ตั้งหัวข้อ by loveapple244 on 28/03/12, 01:03 pm

พอได้ไตเติ้ลเกมส์พอไม่อยู่อีกจอมันไม่ทำงานแก้ยังไงครับขอบคุณที่ช่วยแก้ปัญหาครับ
เคเอนโออ่าครับพี่

POS
PSsix
PSsix

ความนิยม : 323
เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

Re: ถ้ามีเกมส์2จอจะเปลี่ยนชื่อไตเติ้ลเกมส์อย่างไรครับ

ตั้งหัวข้อ by POS on 30/03/12, 02:49 pm

ไม่ต้องเปลี่ยนชื่อครับใช้คำสั่ง ProcessList ดึงเอาชื่อออกมา แล้วแยกการควบคุมตามลำดับได้ ตัวอย่าง (เป็นการแก้ไข memory แต่วิธีการใช้งาน นำมาประยุกต์ใช้ได้สำหรับการสั่งกดคีย์)

[You must be registered and logged in to see this link.]

||----------------------------------------------------------------------------------------------------------------||

กลุ่ม AutoIt ในเฟสบุ๊ค
[You must be registered and logged in to see this link.]

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
pssix.blogspot.com

เวลาขณะนี้ 20/02/17, 01:40 am