ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ

zoomsbank
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ  Empty ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ  Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 22/05/2012

ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ  Empty ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by zoomsbank 22/05/12, 07:40 am

em229 พี่ๆใจดีมีเวลาว่าง ทำบอทพระนเรศวรให้ผมทีครับ
    Fast
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ  Empty PSsix Program Coder
    ความนิยม : 54
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/06/2011

ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ  Empty Re: ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by Fast 22/05/12, 06:08 pm

หัดทำเองเลยครับ [You must be registered and logged in to see this link.]
    zoomsbank

ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ  Empty ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ  Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 22/05/2012

ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ  Empty Re: ขอ บอทเกมส์พระนเรศวรหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by zoomsbank 22/05/12, 10:35 pm

แล้วต้องเขียนในหัวข้อไหนอะครับ ผม งงมากเลยครับ
    loveapple244
    PSsix Member Super Class II
    PSsix Member Super Class II

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/07/2011

ตั้งหัวข้อ by loveapple244 26/05/12, 04:00 pm

มีคนเขียนตัวอย่างไว้แล้วนะครับลองดูของHiewsound
    คำสั่งที่ใช้SEND หามอนโดยใช้TAB แล้วทำการหยุดหาเมื่อเป็นจริงเจอสีแดงและทำการหาต่อโดยถ้าเป็นเท็จ
    คำสั่งที่ใช้SEND ตีมอนโดยใช้ E ทำการหยุดตีเมื่อไม่เจอสีแดงทำการตีเมื่อเจอสีแดงแบบข้างต้น + +
    สั่งให้ตัวละครอยู่กับที่โดยเป็นช่องมินิเมพไว้แล้วระบุเม้าส์คลิ๊กที่พิกัดที่ต้องการลงไปเพื่อกันตัวละครเราวิ่งตามมอนแล้วไปเจอบอส*0*ตายกันพอดี-*-ส่วนแนวทางการเขียนไม่ยากบอกเลยเป็นการปิดกั้นการเรียนรู้มากเพราะเราเคยเป็นมาก่อนแนะนำแบบนี้เป็นโครงสร้างไว้ไปเขียนดีกว่า + +
    ปล.เกมส์นี้ใช้คอนโทรไม่ได้เนื่องจอพอออกมานอกเกมส์ไม่เห็นสีและเม้าส์จะไม่ทำงานรวมถึงคีบอร์ดด้วยครับ

เวลาขณะนี้ 29/03/24, 03:25 pm