ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

วิธีดูสคริป

o1t3am
    PSsix Member Class III

วิธีดูสคริป Empty วิธีดูสคริป Empty
    ความนิยม : -2
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/06/2012

วิธีดูสคริป Empty วิธีดูสคริป

ตั้งหัวข้อ by o1t3am 20/08/12, 08:52 pm

คือผมได้เขียนบอท เกมชนด้วงอ่ะครับ แล้วผมอยากแก้ไขบอทเพราะตัวเกมมันอัพเดตครับ แล้วเราจะแก้ไขสคริปของบอทยังไงครับ ผมไม่ได้ก็อปสคริปไว้อ่ะครับ
    aut
    aut
    PSsix Powerful Scripting Class
    PSsix Powerful Scripting Class

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 126
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/07/2010

วิธีดูสคริป Empty Re: วิธีดูสคริป

ตั้งหัวข้อ by aut 20/08/12, 09:52 pm

เก่งนะนายเขียนบอทเองได้ ก้อเขียนใหม่ดินายเขียนสคิปด้วยตัวเองไม่ใช่หรา

เด๋วนี้มีแต่พวกคิดจาลอกสคิปเอาคนอื่นแล้วเปี่ยนเปนชื่อเปนของตัวเองก้อพวกกากอะชอบทำย่างนี้ คนอ่านะทำแบบกากกากก้อเปนกากรอลอกอยู่ต่อไปอ่านะ อันนี้ไม่ได้ว่านายนะเพาะนายเขียนเองได้อยู่แล้ว

ชินจัง3
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

วิธีดูสคริป Empty วิธีดูสคริป Empty วิธีดูสคริป Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

วิธีดูสคริป Empty Re: วิธีดูสคริป

ตั้งหัวข้อ by POS 21/08/12, 07:08 am

คุณเขียนได้ครั้งหนึ่ง ครั้งต่อไปย่อมเขียนได้ครับ เขียนสคริปต์เดิมอีกครั้งอาจช้าหรือเร็วไม่สำคัญ ถือเป็นการฝึกฝน

o1t3am

วิธีดูสคริป Empty วิธีดูสคริป Empty
    ความนิยม : -2
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/06/2012

ตั้งหัวข้อ by o1t3am 21/08/12, 09:42 am

ครับ ถ้าผมจะทำแบบกด Z แบบรัวๆ 8 ครั้ง แล้วก็กด X 1ครั้ง ต้องใช้คำสั่งอะไรครับ

เวลาขณะนี้ 28/03/24, 09:37 pm