ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

ช่วยน่อยคับต้องมาหาค่าสีใหม่ตลอดเวลาที่เปิดเกม มีวิธีแก้ไหม

Share

gono0214
มือใหม่เพิ่งสมัคร
มือใหม่เพิ่งสมัคร

ความนิยม : 0
เข้าร่วมเมื่อ : 27/09/2012

ช่วยน่อยคับต้องมาหาค่าสีใหม่ตลอดเวลาที่เปิดเกม มีวิธีแก้ไหม

ตั้งหัวข้อ by gono0214 on 06/11/12, 09:47 am

คือ ผมหาค่าสีไว้แล้วทีแรกบอททำงานปกติตีตามสีทีเราตั้งไว้ แต่พอปิดเกมแล้วเปิดเกมมาใหม่ มันไม่ทำงาน เหมือนหาค่าสีที่เราเซ็ตไว้ไม่เจอต้องเซ็ตค่าสีใหม่ตลอด พอเซ็ตใหม่ก็ทำงานปกติ มีวิธีแก้ไหมครับ โดยไม่ต้องไปหาค่าสีใหม่

POS
PSsix
PSsix

ความนิยม : 323
เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

Re: ช่วยน่อยคับต้องมาหาค่าสีใหม่ตลอดเวลาที่เปิดเกม มีวิธีแก้ไหม

ตั้งหัวข้อ by POS on 08/11/12, 06:28 am

[You must be registered and logged in to see this link.]

||----------------------------------------------------------------------------------------------------------------||

กลุ่ม AutoIt ในเฟสบุ๊ค
[You must be registered and logged in to see this link.]

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
pssix.blogspot.com

เวลาขณะนี้ 07/12/16, 12:56 am