ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

ผมมือใหม่ครับผม อยากได้ตัวโค๊ด สั่ง Auto keybord (แค่ให้กดปุ่ม z เอา แค่ตัวเดียว)ในเกม PB ออนไลน์ให้ผ่าน Bypass ได้ครับ

Share

nene1
มือใหม่เพิ่งสมัคร
มือใหม่เพิ่งสมัคร

ความนิยม : 0
เข้าร่วมเมื่อ : 01/10/2012

ผมมือใหม่ครับผม อยากได้ตัวโค๊ด สั่ง Auto keybord (แค่ให้กดปุ่ม z เอา แค่ตัวเดียว)ในเกม PB ออนไลน์ให้ผ่าน Bypass ได้ครับ

ตั้งหัวข้อ by nene1 on 10/11/12, 11:57 pm

ตอนนี้ ผม พยามยาม เขียนโค๊ด Autoit ให้สั่ง กด Auto keybord แค่ให้กดตัวแป้น คำว่า z ตั้ง ละยะเวลา วน ตลอดครับ โดย ให้ สั่งผ่าน ในเกม PB

ปล.เมื่อก่อน ใช้ pssix Autokeybord1.2x64 สามารถใช้ได้ แต่ ตอนนี้ สั่งไม่ได้แล้วครับ ในวินโด้ 7 แบบ 64 บิท อยากสอบถามว่า เรา สามารถเขียนโค๊ด Autoit ขึ้นมาใหม่ได้ไหม ถ้าได้ จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ รบกวนผู้รู้ ช่วยตอบทีนะครับ

POS
PSsix
PSsix

ความนิยม : 323
เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

Re: ผมมือใหม่ครับผม อยากได้ตัวโค๊ด สั่ง Auto keybord (แค่ให้กดปุ่ม z เอา แค่ตัวเดียว)ในเกม PB ออนไลน์ให้ผ่าน Bypass ได้ครับ

ตั้งหัวข้อ by POS on 11/11/12, 06:10 am

Code:
#RequireAdmin
#Region 
#AutoIt3Wrapper_UseX64=y
#EndRegion 

While 1
   Sleep(1000) ; 1000 เท่ากับ 1 วินาที เพิ่มลดเปลี่ยนค่าตัวเลขตามต้องการ
   Send("z") ;สั่งกดปุ่ม z
WEnd

||----------------------------------------------------------------------------------------------------------------||

กลุ่ม AutoIt ในเฟสบุ๊ค
[You must be registered and logged in to see this link.]

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
pssix.blogspot.com

เวลาขณะนี้ 20/02/17, 01:39 am