ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ

soziie
    PSsix Member Class II
    PSsix Member Class II

ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty
    ความนิยม : 1
    เข้าร่วมเมื่อ : 10/12/2011

ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by soziie 14/01/13, 12:10 am

แบบว่าถ้าโปรแกรมนี้ทำงานอยู่ อยากให้ไม่สามารถเปิดโปรแกรมนั้นที่รันอยู่ซ้ำอีกรอบได้อะครับ คำสั่งไหนหว่า
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty Re: ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by POS 20/01/13, 06:28 am

[You must be registered and logged in to see this link.]
    darkbeeza10
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty
    ความนิยม : 4
    เข้าร่วมเมื่อ : 26/07/2013

ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ Empty Re: ทำยังไงไม่ให้โปรแกรมรันซ้อนกันหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by darkbeeza10 05/09/13, 11:59 am

ใช้โค๊ดตัวนี่ไว้ด้านบนครับ

Code:
    #include <Misc.au3>

_Singleton(@ScriptName, 0)

เวลาขณะนี้ 19/05/24, 09:33 pm