ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ?

Snow_Wolf-PRO
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ? Empty วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ? Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 13/05/2013

วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ? Empty วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ?

ตั้งหัวข้อ by Snow_Wolf-PRO 13/05/13, 01:18 pm

แบบว่าให้โปรแกรม ใส่รหัสของเว็บอ่ะครับ แล้วก็แยกประเภทของ User อ่ะครับ เช่น VIP แอดมิน ผู้ดูแลระบบ ครับ ถึงจะใช้งานโปรแกรมได้อ่ะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ
    ตัวอย่างครับ

นี้โค็ดครับต้องแก้ไขยังไง อะไรบ้าง ช่วยทีครับ
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ? Empty วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ? Empty วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ? Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ? Empty Re: วิธีเชื่อมต่อกับฐานข้อมูล MySQL ทำยังไงครับ?

ตั้งหัวข้อ by POS 14/05/13, 12:41 pm

คุณต้องไปโฟสถามที่ฟอรัมหลัก ถามจากผู้ที่สร้างสคริปต์เอง เพราะสคริปต์ตัวนี้ไม่ใช่ UDF มาตรฐาน อีกอย่างผมไม่ได้ใช้ SLQ ด้วย

เวลาขณะนี้ 19/05/24, 10:10 pm