ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ

yoyokungzz
    yoyokungzz
    PSsix Member Class II

มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ Empty มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ Empty
    ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 18/10/2013

มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ Empty มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by yoyokungzz 03/11/13, 05:33 am

คือว่าผมใช้ Controlsend,send กับเกมFIFA Online โดยกดปุ่ม จะติดเฉพาะในแชต

แต่ที่ผมไม่เข้าใจคือว่า
    ใช้ จอยเกม > joy to key(ตั้งให้กดปุ่มที่จอยปุ่มนึง = กด s ที่คีย์บอร์ด) ผลต่างจากกดคีย์บอร์ดตรงๆครับ
    -คีย์บอร์ดได้แค่พิมในแชต
    -จอยเกม กดปุ่มที่ตั้งให้ตรงกับคีย์บอร์ด = s แต่กลับได้การสั่งงานออกมามากกว่า..คือมันสามารถข้ามรีเพย์ได้

ผมเลยอยากทราบว่า มีคำสั่งหรือสามารถเขียนให้ไปสั่งกดที่ จอยเกม ได้ไหมครับ (เหมือนเรากดจอย)
    ผมคิดว่ามันอาจจะผ่านตัวป้องกันของเกมออนไลได้ ถ้าสามารถสั่งการไปกระทำที่ จอยเกม ครับ

ผมอาจไม่เข้าใจ
    และอธิบาย งงๆ ก็ขออภัยนะครับ ไม่เข้าใจจริงๆ หรือพอจะมีลิ้งให้ไปทำความเข้าใจก็ช่วยแนะนำด้วยครับ
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ Empty Re: มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by flapjack 11/11/13, 09:53 pm

ลองดูในลิงค์นี้ดูน่ะครับ [You must be registered and logged in to see this link.]
    yoyokungzz
    yoyokungzz

มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ Empty มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ Empty
    ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 18/10/2013

มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ Empty Re: มีคำสั่งเกี่ยวกับจอยเกมไหมครับ

ตั้งหัวข้อ by yoyokungzz 15/11/13, 03:36 am

ขอบคุณมากๆครับ จะลองหาดูครับผม

เวลาขณะนี้ 07/05/24, 12:43 pm