ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

4 posters

รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ

wearevip
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ Empty รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 12/02/2014

รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ Empty รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by wearevip 12/02/14, 05:52 pm

คำสั่งที่ให้มันคลิกในโปรแกรมที่เรากำหนด แบบว่า ไม่ต้องให้มันเด้งมาตลอดอะ
    ใช้ ControlClick แต่มันคลิก 1 ที มันก็เด้งน่าโปรแกรมนั้น ตลอดเลย
    ใครพอมีคำสั่งอื่นอีกมั่งครับ
    tomakung
    tomakung
    PSsix Member Class II

รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ Empty รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ Empty
    ความนิยม : 11
    เข้าร่วมเมื่อ : 24/02/2012

รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ Empty Re: รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by tomakung 13/02/14, 08:08 am

ControlClick ไม่สามราถใช้กับบางโปรแกรมได้ คำถามให้ชันเจนไปเลยใช้กับอะไรยังไง คนเข้ามาตอบจะได้ให้คำตอบที่ถูกต้อง
    wdiLi
    wdiLi
    PSsix Member High Class
    PSsix Member High Class

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 7
    เข้าร่วมเมื่อ : 29/01/2011

รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ Empty Re: รบกวนขอคำสั่งคลิกหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by wdiLi 16/02/14, 02:51 am

ทำได้ยังน้อ เห็นเพื่อนๆ โพสน์ไว้ เลยเอามาให้ดู

Spoiler:
    yoyokungzz
    yoyokungzz

ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 18/10/2013

ตั้งหัวข้อ by yoyokungzz 16/02/14, 01:04 pm

ดูจากคำถามแล้วน่าจะเขียนสคิปผิด
    เอา WinActivate ไปใว้ในลูป รึป่าวครับมันถึงเรียกหน้าต่างนั้นขึ้นมา

ชินจัง 

เวลาขณะนี้ 08/05/24, 08:21 am