ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

3 posters

Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ

tonkachid
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ Empty Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 08/05/2013

Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ Empty Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ

ตั้งหัวข้อ by tonkachid 27/08/14, 01:32 am

คืออยากจะเขียนแนวๆ ประมาณว่า ให้ตรวจสอบภาพ10ภาพ หากช่องแรกภาพตรงเท่ากับเงื่อนไขถูกต้องให้คลิกที่ พิกัด ...
    กรณีภาพ ไม่ตรงให้เปลี่ยนภาพตรวจสอบไปเรื่อยๆ จนครบ 10ภาพ หากไม่มีเงื่อนไขถูกต้องเลยให้คลิกที่พิกัด ... พอจะมีคำแนะนำไหมครับ หรือต้องใช้โปรแกรมอื่น เพราะเท่าที่อ่านๆ มา autoit ใช้ได้แค่ เช็ค pixel อะครับ
    tonkachid

Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ Empty Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ Empty
    เข้าร่วมเมื่อ : 08/05/2013

Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ Empty Re: Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ

ตั้งหัวข้อ by tonkachid 27/08/14, 01:38 am

[You must be registered and logged in to see this link.] ประมาณนี้อะครับ
    insandedid

เข้าร่วมเมื่อ : 08/09/2014

Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ Empty Re: Auto it ทำแบบนี้ได้ไหม รบกวนแนะนำทีครับ

ตั้งหัวข้อ by insandedid 09/09/14, 03:53 pm

เขียนได้หมดเลยครับถ้าไม่เจอ ตอ
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

ตั้งหัวข้อ by flapjack 13/09/14, 08:41 pm

หลักการ น่าจะ Read Memory + ControlClick   ในวีดีโอ (ไม่แน่ใจน่ะครับ)
    แต่ถ้าเจ้าของกระทู้ ต้องการให้หาภาพ ลองศึกษา พวก image search ดูน่ะครับ
    [You must be registered and logged in to see this link.]

เวลาขณะนี้ 27/04/24, 08:10 am