ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ

jomnarak
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ Empty อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 07/12/2013

อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ Empty อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ by jomnarak 26/03/15, 05:04 pm

อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ em228
    jomnarak

อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ Empty อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 07/12/2013

อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ Empty Re: อยากสอบถามสคริปให้พิมพ์ภาษาไทยเองได้ ต้องใช้คำสั่งไหนครับ ขอตัวอย่างด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ by jomnarak 27/03/15, 08:46 am

อ๋อได้แล้วครับผมใช้คำสั่ง Send em218

เวลาขณะนี้ 27/04/24, 12:33 am