ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

สอบถามเรื่อง Hotkey ครับ

zerosenz01
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

สอบถามเรื่อง Hotkey ครับ Empty สอบถามเรื่อง Hotkey ครับ Empty
    ความนิยม : 1
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/05/2013

สอบถามเรื่อง Hotkey ครับ Empty สอบถามเรื่อง Hotkey ครับ

ตั้งหัวข้อ by zerosenz01 27/04/17, 07:16 pm

HotKeySet("{เมาส์คลิกซ้าย}", "start")
    อยากถามว่าถ้าเราจะตั้งปุ่ม Hotkey เป็น เมาส์คลิกซ้าย อยากถามว่า เมาส์คลิกซ้าย นี่ต้องพิมว่าอะไรครับ

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับคำตอบ
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

สอบถามเรื่อง Hotkey ครับ Empty Re: สอบถามเรื่อง Hotkey ครับ

ตั้งหัวข้อ by flapjack 28/04/17, 12:04 pm

ต้องใช้ คำสั่ง  
    Code:

_IsPressed  

ลองอ่านเพิ่มเติม ตามนี้ ดูน่ะครับ

เวลาขณะนี้ 26/04/24, 10:40 pm