ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

4 posters

เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ

loveapple244
    PSsix Member Super Class II
    PSsix Member Super Class II

PSsix Game Coder
    ความนิยม : 9
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/07/2011

เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ Empty เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ

ตั้งหัวข้อ by loveapple244 23/07/11, 07:25 pm

สมุติอนาคตผมเขียนโปรแกรมไปแล้วคนอื่นนำไปใช้ในทางไม่ดีผมจะทำอย่างไรครับ
    ช่วยลงความเห็นทีนะครับ ขอบคุณครับจากลบเด็กใหม่
    Fast
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ Empty PSsix Program Coder
    ความนิยม : 54
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/06/2011

เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ Empty Re: เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ

ตั้งหัวข้อ by Fast 23/07/11, 08:51 pm

ใช้คนเดียวไม่ต้องแจกสิ em232
    sirchet
    sirchet
    PSsix Member High Class
    PSsix Member High Class

PSsix Program Coder
    ความนิยม : 1
    เข้าร่วมเมื่อ : 21/07/2010

เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ Empty Re: เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ

ตั้งหัวข้อ by sirchet 23/07/11, 10:28 pm

จะทำโปรแกรมอะไรครับ ที่คิดเอาไว้
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ Empty เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ Empty เขียนภาษาแล้วทำไงไม่ให้เกิดความเดือดร้อนครับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ตั้งหัวข้อ by POS 25/07/11, 08:56 am

อย่าทำโปรแกรมที่สร้างความเสียหายต่อคอมพิวเตอร์ และแจ้งจุดประสงค์ชัดเจนว่าโปรแกรมทำอะไรได้บ้าง

คนอื่นจะเอาไปทำอย่างไรหลังจากนั้น หากมีผลในทางไม่ดี คนที่เอาไปทำไม่ดีก็ต้องรับผลกรรมเอง

เวลาขณะนี้ 02/05/24, 04:54 pm