ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

2 posters

เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

zezaeza01
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Empty เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 08/10/2011

เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Empty เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ by zezaeza01 09/10/11, 05:31 pm

em228 em228 em228 em228 em228

พอดีผมทำไม่ได้ซักทีเลยอะครับ
    DarkWarrior
    DarkWarrior
    PSsix Member
    PSsix Member

เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Empty เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Empty
    ความนิยม : 1
    เข้าร่วมเมื่อ : 28/07/2011

เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Empty Re: เขียนบอท Ran Online ให้ผมทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ by DarkWarrior 07/01/12, 01:26 pm

นายต้องปรับภาพแบบหยาบๆเพื่อให้หาค่าสีได้ง่ายๆ เพราะมอนมันเคลื่อนที่ตลอดอีกอย่าง เพราะแรนมันไม่มีคำสั่ง เลือกมอนด้วยด้วยการกด คีย์ ต้องใช้เม้าส์ และอีกอย่างที่ไม่ทำต่อคือ
    เกบเวลคนเดวยากมาก เวลมันม่ายขึ้นเลย สุดท้ายเลิก.....เฮ้อ

เวลาขณะนี้ 27/04/24, 09:51 am