ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

4 posters

ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ

cantury9
    มือใหม่เพิ่งสมัคร
    มือใหม่เพิ่งสมัคร

ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty
    ความนิยม : 0
    เข้าร่วมเมื่อ : 15/05/2012

ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ by cantury9 15/05/12, 02:23 pm

ทิ้งเว็ปได้เลย ขอบคุณ
    POS
    POS
    PSsix
    PSsix

ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty
    ความนิยม : 326
    เข้าร่วมเมื่อ : 19/07/2010

ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty Re: ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ by POS 17/05/12, 05:50 am

ไม่มีหรอกครับ ส่วนใหญ่จะเป็นการให้ทดลองใช้ พอใช้ไปสักพักก็จะใช้ไม่ได้อีกจนกว่าจะเสียเงิน เช่น True Net talk ลองดูตามลิงก์ด้านล่างนี้ครับ (ผมไม่ได้ลอง)

http://www.truenettalk.com/th/products/pc_package02.html
    flapjack
    flapjack
    PSsix Member Super Class III
    PSsix Member Super Class III

PSsix Moderator PSsix Master PSsix Game Coder
    ความนิยม : 75
    เข้าร่วมเมื่อ : 05/10/2010

ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty Re: ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ by flapjack 31/05/12, 04:56 pm

ถ้าใช้ Skype ก็น่าจะฟรีน่ะครับ(ต้องเป็นสมาชิกและคุยในสมาชิกร่วมกัน)แต่ผมไม่แน่ใจเรื่องในแอปพลิเคชั่น ในมือถือน่ะครับว่าใช้ฟรีหรือเปล่า(ผมไม่ได้ใช้)
    o1t3am
    PSsix Member Class III
    PSsix Member Class III

ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty ขอโปรเเกรมโทรฟรีผ่านเน็ตหน่อยคับ Empty
    ความนิยม : -2
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/06/2012

ตั้งหัวข้อ by o1t3am 27/07/12, 01:00 pm

เวลาขณะนี้ 27/04/24, 05:46 am