ฟอรั่ม PSsix

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟอรั่มของบล็อก http://pssix.blogspot.com

notebook เน่าครับ

o1t3am
    PSsix Member Class III

notebook เน่าครับ Empty notebook เน่าครับ Empty
    ความนิยม : -2
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/06/2012

notebook เน่าครับ Empty notebook เน่าครับ

ตั้งหัวข้อ by o1t3am 27/07/12, 12:54 pm

คือว่าผมกดเปิด โน๊ตบุ๊ค แล้วไฟที่ปุ่มเปิดก็ออกแต่ทำไมหน้าจอมันดับอ่ะครับ หน้าจอมืดไม่มีตัวอะไรขึ้นมาเลย แล้วก็อันนี้ผมงงที่สุดละ คือแบตผมหมดแล้วผมก็ชาร์ตได้ไม่ถึง 5 นาที แล้วผมก็ดึงปลั๊กออก แต่ทำไมโน๊ตบุ๊คที่หน้าจอมืดอยู่ได้หลายชั่วโมงอ่ะครับ สาเหตุที่แท้นริงคือคอมผมตอนแรกๆเปิดได้ปกติแต่เล่นได้ 1 ช.ม. คอมดับเอง แล้วผมกดเปิดคอมแล้วไฟที่ผมปุ่มกดมันออก แต่หน้าจอมันมืด
    o1t3am

notebook เน่าครับ Empty notebook เน่าครับ Empty
    ความนิยม : -2
    เข้าร่วมเมื่อ : 25/06/2012

notebook เน่าครับ Empty Re: notebook เน่าครับ

ตั้งหัวข้อ by o1t3am 27/07/12, 12:56 pm

ช่วยแก้ปัญหาให้ผมหน่อยครับ

เวลาขณะนี้ 27/04/24, 01:59 am